| MOQ: | 5set |
| Giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/P,T/T |
| Khả năng cung cấp: | 500 bộ/năm |
![]()
| Parameter Item (tiếng Anh) | Giá trị tham số (có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| Vật liệu | Acrylic rải rác rõ ràng cao + khung kim loại đen / Cây treo + Dải LED + Cung cấp điện chống thấm |
| Màu sắc | Trắng rõ ràng / Mực trắng / Mực trắng ấm (có thể tùy chỉnh) |
| Cấu trúc | Long Bar + Ánh sáng bên trong + Kiểm tra nước kín |
| Kích thước tiêu chuẩn | L600?? 2000 × W200?? 600 × H100?? 300 mm (có thể điều chỉnh) |
| Độ dày | Bảng Acrylic 5 8 mm + Khung kim loại / Cây treo 10 15 mm |
| Nghệ thuật thủ công | Tắt laser + đánh bóng + uốn cong nhiệt + in UV / khắc + lắp ráp hộp ánh sáng |
| Trọng lượng (Mỗi bộ) | Ước tính: 830 kg (tùy thuộc vào kích thước) |
| Bao bì | Khung gỗ + túi bong bóng + bông ngọc trai + thùng bìa cứng (chống sốc) |
| Phương pháp lắp đặt | Cây treo trần nhà + dây dẫn không có công cụ |
| Tùy chỉnh kích thước | Điều chỉnh L / W / H, MOQ: 10 bộ |
| Tùy chỉnh LED | Màu / độ sáng / chế độ ánh sáng có thể tùy chỉnh (nắng nóng / mát / RGB) |
| Tùy chỉnh nội dung | Văn bản chức năng / logo / biểu tượng có thể tùy chỉnh (hai ngôn ngữ / đa ngôn ngữ) |
| Tùy chỉnh vật liệu | Chọn tùy chọn Acrylic/Metal Frame/Hanging Rod Material |
| Điều trị bề mặt | Độ minh bạch cao / Frosted / Diffused / Gradient |
| Tùy chỉnh chống nước | Đánh giá chống nước tùy chỉnh (IP65 tùy chọn) |
| Tùy chỉnh bao bì | Logo thương hiệu tùy chỉnh / Hộp gỗ xuất khẩu |
![]()
Trả lời: Nó hoàn hảo cho các khu vực tự phục vụ nhà hàng, trạm nước văn phòng, khu vực hoạt động của trung tâm thương mại và biển báo khu vực khuôn viên trường.truyền tải thông tin chức năng rõ ràng trong khi cung cấp ánh sáng và hướng dẫn.
Trả lời: Được làm bằng acrylic chất lượng cao với khung kim loại niêm phong, nó chống nước, chống ẩm và chống axit-alkali, chống vàng và biến dạng.000 giờ, hiệu quả năng lượng và bền cho việc sử dụng thương mại trong nhà / bán ngoài trời ở nước ngoài.
Trả lời: Có. Chúng tôi có thể tùy chỉnh văn bản chức năng song ngữ / đa ngôn ngữ, logo thương hiệu và biểu tượng để thích nghi với môi trường nhà hàng và văn phòng đa ngôn ngữ ở nước ngoài.
Trả lời: Nó có hệ thống dây nhanh không cần công cụ với hướng dẫn chi tiết và phụ kiện cột treo.
Trả lời: Có. Nó hỗ trợ tùy chỉnh hàng loạt và in logo thương hiệu, tuân thủ các tiêu chuẩn môi trường và năng lượng EU / Mỹ,và có thể được liệt kê như hiệu hiệu chức năng nhà hàng / văn phòng cho các nền tảng nước ngoài.