| MOQ: | 5set |
| Giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/P,T/T |
| Khả năng cung cấp: | 500 bộ/năm |
![]()
| Parameter Item (tiếng Anh) | Giá trị tham số (có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| Vật liệu | High-Clarity/Colored Acrylic + Black Metal Frame + Edge-Light LED Strips + Nguồn điện chống nước |
| Màu sắc | Màu cam / vàng / xanh dương / rõ ràng / Màu thương hiệu (có thể tùy chỉnh) |
| Cấu trúc | Đèn đa mặt dọc + đèn cạnh + chống nước kín |
| Kích thước tiêu chuẩn | L8001500 × W200400 × T100200 mm (có thể điều chỉnh) |
| Độ dày | Bảng Acrylic 5 ∼8 mm + Khung kim loại 10 ∼15 mm |
| Nghệ thuật thủ công | Tắt laser + đánh bóng + uốn cong nhiệt + in UV / khắc + lắp ráp hộp ánh sáng |
| Trọng lượng (Mỗi bộ) | Ước tính: 825 kg (tùy thuộc vào kích thước) |
| Bao bì | Khung gỗ + túi bong bóng + bông ngọc trai + thùng bìa cứng (chống sốc) |
| Phương pháp lắp đặt | Ứng dụng gắn tường + dây dẫn không có công cụ |
| Tùy chỉnh kích thước | L / W / T điều chỉnh, MOQ: 10 bộ |
| Tùy chỉnh LED | Màu sắc / độ sáng ánh sáng có thể tùy chỉnh (nắng ấm / mát / RGB) |
| Tùy chỉnh nội dung | Tên cửa hàng / nhãn / biểu tượng có thể tùy chỉnh (tiếng Anh / đa ngôn ngữ) |
| Tùy chỉnh vật liệu | Vật liệu khung acrylic/kim loại tùy chọn |
| Điều trị bề mặt | Độ minh bạch cao / Frosted / Màu sắc / Đường nghiêng |
| Tùy chỉnh chống nước | Đánh giá chống nước tùy chỉnh (IP65 tùy chọn) |
| Tùy chỉnh bao bì | Logo thương hiệu tùy chỉnh / Hộp gỗ xuất khẩu |
![]()
Trả lời: Nó hoàn hảo cho các nhà hàng, nhà máy bia, quán cà phê, cửa hàng và các cửa hàng văn hóa tập trung vào thẩm mỹ không gian và bầu không khí, đặc biệt là phù hợp với các thương hiệu hiện đại / công nghiệp / cổ điển.
Trả lời: Được làm bằng acrylic chất lượng cao với khung kim loại niêm phong, nó chống nước, chống ẩm và chống axit-alkali, chống vàng và biến dạng.000 giờ, hiệu quả năng lượng và bền cho sử dụng thương mại bán ngoài trời ở nước ngoài.
Chúng tôi có thể tùy chỉnh tên cửa hàng tiếng Anh, tiếng Nhật, tiếng Hàn và nhiều ngôn ngữ khác,nhãn chức năng và biểu tượng tối giản để thích nghi với các nhà hàng đa ngôn ngữ ở nước ngoài và môi trường thương mại.
Trả lời: Nó có hệ thống dây nhanh không có công cụ với hướng dẫn chi tiết và phụ kiện được bao gồm.
Trả lời: Có. Nó hỗ trợ tùy chỉnh hàng loạt và in logo thương hiệu, tuân thủ các tiêu chuẩn môi trường và năng lượng EU / Mỹ, và có thể được liệt kê như các dấu hiệu môi trường nhà hàng cho các nền tảng ở nước ngoài.
![]()