| MOQ: | 5set |
| Giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/P,T/T |
| Khả năng cung cấp: | 500 bộ/năm |
![]()
| Parameter Item (tiếng Anh) | Giá trị tham số (có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| Vật liệu | Acrylic rõ ràng cao + cấu trúc ngăn kéo + đầu nối phần cứng |
| Màu sắc | Trắng / Lạnh (Có thể tùy chỉnh) |
| Cấu trúc | Nhiều lớp + ngăn kéo + kệ mở + thiết kế tất cả trong một Vanity |
| Kích thước tiêu chuẩn | Tổ chức: L350?? 550 × W200?? 300 × H300?? 450 mm (có thể tùy chỉnh) |
| Độ dày | Bảng Acrylic 3 5 mm + Bảng sau 5 8 mm (Có thể tùy chỉnh) |
| Nghệ thuật thủ công | Tắt laser + đánh bóng mịn + uốn cong nhiệt + lắp ráp ngăn kéo |
| Trọng lượng (Mỗi bộ) | Khoảng 3 ∼ 8 kg (tùy thuộc vào kích thước) |
| Bao bì | Túi bong bóng + Cotton Pearl + Thẻ cứng (Chống vỡ và áp lực) |
| Phương pháp lắp đặt | Đặt máy tính để bàn / Đặt chồng |
| Tùy chỉnh kích thước | Tổ chức / Khu vực L / W / H có thể điều chỉnh theo yêu cầu, MOQ: 100 bộ |
| Tùy chỉnh ngăn kéo | Số ngăn kéo / kích thước / bộ chia có thể tùy chỉnh |
| Tùy chỉnh khoang | Số khoang điều chỉnh / khoảng cách / kích thước / hình dạng |
| Tùy chỉnh vật liệu | Vật liệu Acrylic/PC tùy chọn |
| Tùy chỉnh màu sắc | Đơn giản, Mạnh, in màu, Hiệu ứng gradient |
| Điều trị bề mặt | Độ minh bạch cao / Frosted / bán minh bạch / Hiệu ứng gương |
| Logo / in ấn tùy chỉnh | In màn hình / in UV / khắc laser, đơn / đa màu |
| Tùy chỉnh bao bì | In logo thương hiệu, hộp màu xuất khẩu tùy chỉnh có sẵn |
![]()
![]()