| MOQ: | 5set |
| Giá bán: | negotiable |
| Khả năng cung cấp: | 500 bộ/năm |
![]()
| Parameter Item (tiếng Anh) | Giá trị tham số (có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| Vật liệu | Dải dọc cao độ rõ ràng Acrylic + khung kim loại + gia cố |
| Màu sắc | Màu trắng lạnh / rõ ràng (có thể tùy chỉnh) |
| Tủ cao chiều cao đầy đủ + Cửa hàng mở nhiều tầng + Bảng sọc băng + Bộ ghép | |
| Kích thước tiêu chuẩn | Tủ: L1000?? 3000 × W300?? 600 × H2000?? 3000 mm (có thể tùy chỉnh) |
| Độ dày | Bảng Acrylic 5 8 mm + khung kim loại 20 30 mm (có thể tùy chỉnh) |
| Nghệ thuật thủ công | cắt laser + đánh bóng mịn + uốn cong nhiệt + lắp ráp splicing |
| Trọng lượng (Mỗi bộ) | Khoảng 80-150 kg (tùy thuộc vào kích thước) |
| Bao bì | Khung gỗ + túi bong bóng + bông ngọc trai + thùng bìa cứng (kháng vỡ và chịu áp lực) |
| Phương pháp lắp đặt | Đặt sàn / Củng cố tường tùy chỉnh (Tự chọn) |
| Tùy chỉnh kích thước | Tủ L / W / H điều chỉnh theo yêu cầu, MOQ: 10 bộ |
| Tùy chỉnh kệ | Số kệ có thể điều chỉnh / khoảng cách / hình dạng / minh bạch |
| Tùy chỉnh dải | Mật độ dải có thể tùy chỉnh / hướng / phong cách (Mẹo / dày / nghiêng) |
| Tùy chỉnh vật liệu | Vật liệu Acrylic/Metal tùy chọn |
| Tùy chỉnh màu sắc | Nhập lạnh trắng, rõ ràng, in màu, hiệu ứng gradient |
| Tùy chỉnh phần cứng | Vòng vít tùy chọn/vật liệu gia cố/màu sắc (Thép không gỉ/Mắc) |
| Điều trị bề mặt | Độ minh bạch cao / Frosted / bán minh bạch / Hiệu ứng gương |
| Logo / in ấn tùy chỉnh | In màn hình / in UV / khắc laser, đơn / đa màu |
| Tùy chỉnh bao bì | in logo thương hiệu, tùy chỉnh xuất khẩu thùng gỗ có sẵn |
![]()
Nó phù hợp cho các phòng khách, phòng làm việc, văn phòng, phòng triển lãm, khách sạn, quán cà phê, vv để sử dụng như tủ lưu trữ, tủ trưng bày hoặc ngăn ngăn phòng,thích nghi với không gian rộng lớn và sang trọng hiện đại / phong cách Trung Quốc mới, truyền tải vẻ đẹp Zen mơ hồ.
Một tấm acrylic duy nhất có thể chịu được 10 ′′ 15 kg, và tổng sức chịu tải của tủ có thể đạt 200 ′′ 300 kg, đáp ứng nhu cầu hàng ngày của việc lưu trữ một số lượng lớn sách, hình ảnh và tài liệu.
Vâng, nhiều bộ có thể được ghép theo chiều ngang / dọc, linh hoạt để tạo thành một hệ thống lưu trữ toàn tường để thích nghi với các kích thước tường và nhu cầu lưu trữ khác nhau.
Acrylic có khả năng chống tia cực tím mạnh mẽ, chống nước, chống độ ẩm và chống axit và kiềm, vì vậy nó sẽ không màu vàng hoặc biến dạng.
Acrylic có độ cứng bề mặt cao và chống trầy xước trong sử dụng bình thường; nó có khả năng chống va chạm mạnh và không dễ vỡ.
Vâng, khoảng cách kệ được điều chỉnh tự do, linh hoạt để thích nghi với các mặt hàng có chiều cao khác nhau (ví dụ: sách, hình ảnh, bản in nghệ thuật).
Đối với các đơn đặt hàng tùy chỉnh tiêu chuẩn (1050 bộ), thời gian sản xuất là 20-30 ngày, tùy thuộc vào số lượng và độ phức tạp của quy trình.
Vâng, số lượng đặt hàng tối thiểu (MOQ) là 10 bộ, phù hợp với các thương hiệu trang trí nhà, nhà thiết kế hoặc khách sạn boutique / phòng trưng bày nghệ thuật để kiểm tra hiệu ứng sản phẩm.
![]()