| MOQ: | 5set |
| Giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/P,T/T |
| Khả năng cung cấp: | 500 bộ/năm |
![]()
| Parameter Item (tiếng Anh) | Giá trị tham số (tiếng Anh) |
|---|---|
| Vật liệu | Các kệ acrylic tinh khiết cao + vít kim loại + kết nối acrylic |
| Màu sắc | Nhìn rõ / Mực lạnh / Màu sắc (có thể tùy chỉnh) |
| Cấu trúc | Khung vít kim loại + kệ acrylic có thể điều chỉnh chiều cao |
| Kích thước tiêu chuẩn | Chiều dài 400-800 mm × Độ sâu 150 mm × Chiều cao 600-1000 mm (có thể tùy chỉnh) |
| Độ dày | Acrylic Shelf 3 5 mm + Metal Screw 8 mm (có thể tùy chỉnh) |
| Nghệ thuật thủ công | Laser cắt + mịn bóng + kết hợp kim loại |
| Trọng lượng (Mỗi bộ) | Khoảng 2,5 kg (tùy thuộc vào kích thước) |
| Bao bì | Túi bong bóng + Bông ngọc trai + Thẻ cứng (Kháng trầy xước và áp lực) |
| Phương pháp lắp đặt | Thiết lập khoan tường |
| Tùy chỉnh kích thước | Chiều dài / chiều sâu / chiều cao điều chỉnh theo yêu cầu, MOQ: 50 bộ |
| Tùy chỉnh kệ | Số kệ có thể điều chỉnh / khoảng cách / hình dạng / minh bạch |
| Tùy chỉnh vật liệu | Vật liệu acrylic/kim loại tùy chọn |
| Tùy chỉnh màu sắc | Đơn giản, Mạnh, in màu, Hiệu ứng gradient |
| Tùy chỉnh phần cứng | Vòng vít / vật liệu kết nối tùy chọn / màu sắc (Thép không gỉ / Đen) |
| Điều trị bề mặt | Độ minh bạch cao / Frosted / bán minh bạch / Hiệu ứng gương |
| Logo / in ấn tùy chỉnh | In màn hình / in UV / khắc laser, đơn / đa màu |
| Tùy chỉnh bao bì | In logo thương hiệu, hộp màu xuất khẩu tùy chỉnh có sẵn |
![]()
Nó phù hợp với các bức tường nhà bếp, các bên tủ, các bên tủ gương phòng tắm, nghiên cứu khoảng trống hẹp, v.v., sử dụng đầy đủ không gian dọc để phân loại và lưu trữ lọ gia vị, đồ vệ sinh, v.v.
Một kệ acrylic duy nhất có thể chịu được 5 ‰ 10 kg, và với khung kim loại, tổng sức chịu tải có thể đạt 20 ‰ 30 kg, đáp ứng nhu cầu lưu trữ hàng ngày.
Một máy khoan điện, máy kéo, mức, v.v. Các sản phẩm đi kèm với một hướng dẫn cài đặt chi tiết và phần cứng hỗ trợ; dịch vụ cài đặt tại chỗ cũng có sẵn (phí bổ sung).
Cả hai kệ acrylic và vít kim loại đều chống nước, chống ẩm và chống axit và kiềm, vì vậy chúng sẽ không bị rỉ sét hoặc biến dạng, phù hợp với việc sử dụng lâu dài trong nhà bếp / phòng tắm.
Vâng, khoảng cách trong kệ được điều chỉnh tự do, linh hoạt để thích nghi với các mặt hàng có chiều cao khác nhau.
Đối với các đơn đặt hàng tùy chỉnh tiêu chuẩn (50 × 200 bộ), thời gian dẫn đầu sản xuất là 7 × 15 ngày, tùy thuộc vào số lượng và độ phức tạp của quy trình.
Vâng, số lượng đặt hàng tối thiểu (MOQ) là 50 bộ, phù hợp với các thương hiệu trang trí nhà, nhà thiết kế hoặc khách sạn boutique để kiểm tra hiệu ứng sản phẩm.
![]()