| MOQ: | 5set |
| Giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,T/T,D/P |
| Khả năng cung cấp: | 500 bộ/năm |
![]()
| Parameter Item (tiếng Anh) | Giá trị tham số (có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| Vật liệu | Thiết bị gia cố acrylic + kim loại cao độ rõ ràng |
| Màu sắc | Màu hồng / bạc / màu đỏ / rõ ràng (có thể tùy chỉnh) |
| Cấu trúc | Mô hình hình học 3D + đúc một mảnh + thiết kế có thể phân giải |
| Kích thước tiêu chuẩn | L400?? 600 × W300?? 500 × H300?? 600 mm (có thể điều chỉnh) |
| Độ dày | Bảng Acrylic 812 mm + Bảng bên 58 mm |
| Nghệ thuật thủ công | Tắt laser + đánh bóng mịn + uốn cong nhiệt + khắc mẫu hình học |
| Trọng lượng (Mỗi bộ) | Ước tính. 515 kg (tùy thuộc vào kích thước) |
| Bao bì | Khung gỗ + túi bong bóng + bông ngọc trai + thùng bìa cứng (chống sốc) |
| Phương pháp lắp đặt | Bàn làm việc / Đặt sàn / Đặt chồng |
| Tùy chỉnh kích thước | L / W / H điều chỉnh, MOQ: 50 bộ |
| Tùy chỉnh mẫu | Mật độ mô hình có thể tùy chỉnh / hướng / phong cách (mẹo / dày / dẻo) |
| Tùy chỉnh gradient | Định hướng gradient tùy chỉnh/phạm vi màu sắc/hiệu ứng chuyển tiếp |
| Tùy chỉnh vật liệu | Vật liệu Acrylic/PC tùy chọn |
| Tùy chỉnh màu sắc | in rõ ràng, nghiêng, màu đỏ, băng giá, in màu |
| Điều trị bề mặt | Độ minh bạch cao / Frosted / Semi-transparent / Mirror / Iridescent Effect |
| Tùy chỉnh logo | In màn hình / in UV / khắc laser |
| Tùy chỉnh bao bì | In logo thương hiệu tùy chỉnh / Bao bì xuất khẩu |
![]()
Trả lời: Nó phù hợp với cửa sổ trung tâm thương mại, tiền sảnh cửa hàng, cửa hàng pop-up thương hiệu, hội trường triển lãm, khách sạn, quán cà phê, v.v. để được sử dụng như một gian hàng trưng bày cho túi, quần áo, hình ảnh, mùi hương,vv., thích nghi với không gian rộng lớn và phong cách nghệ thuật sang trọng hiện đại với các mẫu hình học gradient bắt mắt.
Trả lời: Acrylic là chống nước, chống ẩm và chống axit và kiềm. Nó sẽ không màu vàng hoặc biến dạng sau khi sử dụng lâu dài, với kết cấu gradient ổn định và khả năng chống va chạm mạnh mẽ cho việc sử dụng hàng ngày an toàn.
Trả lời: Có. Chúng tôi có thể tùy chỉnh kích thước, mô hình hình học và màu sắc gradient dựa trên kích thước không gian và nhu cầu vị trí của bạn, với số lượng đặt hàng tối thiểu là 50 bộ.
Trả lời: Chỉ cần đặt nó ổn định để sử dụng; tránh tác động mạnh mẽ nặng. Làm sạch thường xuyên là đủ, và không cần bảo trì thêm. Nó thích nghi với việc sử dụng không gian thương mại ở nước ngoài.
Trả lời: Có. Nó hỗ trợ tùy biến hàng loạt và in logo thương hiệu, thích nghi với nhu cầu hiển thị thương mại cao cấp trong thị trường châu Âu và Mỹ,và có thể được sử dụng như một món quà thương hiệu / sản phẩm hỗ trợ cửa hàng.