| MOQ: | 5set |
| Giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/P,T/T |
| Khả năng cung cấp: | 500 bộ/năm |
![]()
| Parameter Item (tiếng Anh) | Giá trị tham số (có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| Vật liệu | Thiết bị gia cố acrylic + kim loại cao độ rõ ràng |
| Màu sắc | Màu hồng / bạc / màu đỏ / rõ ràng (có thể tùy chỉnh) |
| Cấu trúc | Mô hình hình học 3D + đúc một mảnh + thiết kế có thể phân giải |
| Kích thước tiêu chuẩn | L400?? 600 × W300?? 500 × H300?? 600 mm (có thể điều chỉnh) |
| Độ dày | Bảng Acrylic 812 mm + Bảng bên 58 mm |
| Nghệ thuật thủ công | Tắt laser + đánh bóng mịn + uốn cong nhiệt + khắc mẫu hình học |
| Trọng lượng (Mỗi bộ) | Ước tính. 515 kg (tùy thuộc vào kích thước) |
| Bao bì | Khung gỗ + túi bong bóng + bông ngọc trai + thùng bìa cứng (chống sốc) |
| Phương pháp lắp đặt | Bàn làm việc / Đặt sàn / Đặt chồng |
| Tùy chỉnh kích thước | L / W / H điều chỉnh, MOQ: 50 bộ |
| Tùy chỉnh mẫu | Mật độ mô hình có thể tùy chỉnh / hướng / phong cách (mẹo / dày / dẻo) |
| Tùy chỉnh gradient | Định hướng gradient tùy chỉnh/phạm vi màu sắc/hiệu ứng chuyển tiếp |
| Tùy chỉnh vật liệu | Vật liệu Acrylic/PC tùy chọn |
| Tùy chỉnh màu sắc | in rõ ràng, nghiêng, màu đỏ, băng giá, in màu |
| Điều trị bề mặt | Độ minh bạch cao / Frosted / Semi-transparent / Mirror / Iridescent Effect |
| Tùy chỉnh logo | In màn hình / in UV / khắc laser |
| Tùy chỉnh bao bì | In logo thương hiệu tùy chỉnh / Bao bì xuất khẩu |
![]()
![]()