| MOQ: | 5set |
| Giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/P,T/T |
| Khả năng cung cấp: | 500 bộ/năm |
![]()
| Parameter Item (tiếng Anh) | Giá trị tham số (có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| Vật liệu | Nhập khẩu Acrylic có màu sắc rõ ràng cao + acrylic / cơ sở kim loại + dải ánh sáng mềm LED |
| Màu sắc | Màu đỏ/màu vàng/màu xanh dương/màu cam/màu sáng/màu nghiêng (có thể tùy chỉnh) |
| Cấu trúc | Giao diện màu sắc Splicing khối + Hội đồng mô-đun + Đèn dưới cùng |
| Kích thước tiêu chuẩn | Mỗi đèn: H150 ¥300 × W200 ¥400 × T20 ¥50 mm (có thể điều chỉnh) |
| Độ dày | Bảng Acrylic 510 mm + Base 1020 mm |
| Nghệ thuật thủ công | Laser cắt + đánh bóng + uốn cong nhiệt + lắp ráp |
| Trọng lượng mỗi đèn | Ước tính: 520 kg (tùy thuộc vào kích thước) |
| Bao bì | Hộp quà chống sốc tùy chỉnh + Phim bong bóng + Cotton Pearl (Bảo chống sốc) |
| Phương pháp lắp đặt | Đặt máy tính để bàn + cáp USB / điện |
| Tùy chỉnh kích thước | L/W/H điều chỉnh, MOQ: 1 bộ |
| Tùy chỉnh biểu mẫu | Khả năng tùy biến khối màu hình học / hình dạng không đều / mẫu nghệ thuật |
| Tùy chỉnh màu sắc | Sự kết hợp khối màu tùy chỉnh / Hướng độ dốc / Tỷ lệ màu |
| Tùy chỉnh LED | Có thể tùy chỉnh màu sắc ánh sáng / độ sáng / chế độ làm mờ |
| Tùy chỉnh vật liệu | Không cần acrylic/vật liệu cơ bản |
| Tùy chỉnh chức năng | Bộ điều khiển thông minh có thể tùy chỉnh |
| Tùy chỉnh bao bì | Logo thương hiệu tùy chỉnh / Hộp quà xuất khẩu tùy chỉnh |
![]()
Trả lời: Nó phù hợp cho giường nhà, bàn làm việc, phòng trưng bày nghệ thuật, cửa hàng văn hóa và sáng tạo, bàn làm việc văn phòng và các tình huống khác, là một mặt hàng nghệ thuật với cả chức năng chiếu sáng và trang trí.
Trả lời: Được làm bằng acrylic màu sắc tinh khiết nhập khẩu, chống nắng và chống vàng, duy trì màu sắc đầy đủ mà không mờ khi sử dụng trong nhà lâu dài,và kết cấu có thể duy trì ổn định trong nhiều năm.
Trả lời: Nguồn ánh sáng LED không nhấp nháy và không có nguy cơ ánh sáng xanh.và hệ thống cung cấp điện có thể được tùy chỉnh để tuân thủ các mã an toàn nước ngoài như CE / UL, phù hợp với nhu cầu nhà / văn phòng ở nước ngoài.
Trả lời: Có. Màu sắc, tỷ lệ và bố cục của các khối màu sắc, cũng như màu sắc ánh sáng và chế độ làm mờ (như làm mờ cảm ứng, điều khiển thông minh) có thể được tùy chỉnh tự do,hoàn toàn phù hợp với nhu cầu thẩm mỹ và chức năng cá nhân ở nước ngoài.
Trả lời: Toàn bộ là một cấu trúc mô-đun, có thể tháo rời để vận chuyển để giảm chi phí hậu cần.là thuận tiện và hiệu quả.
![]()