| MOQ: | 5set |
| Giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/P,T/T |
| Khả năng cung cấp: | 500 bộ/năm |
![]()
| Parameter Item (tiếng Anh) | Giá trị tham số (có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| Vật liệu | Nhập khẩu cao độ rõ ràng Acrylic + kim loại cột cố định + ấm trắng LED Soft Light Strips + chống trượt cơ sở |
| Màu sắc | Acrylic rõ ràng + Ánh sáng trắng ấm áp (màu sắc tùy chỉnh / tấm ánh sáng nghiêng) |
| Cấu trúc | Chuồng hình học + tấm đèn vòng + Bộ điều khiển mô-đun + Ánh sáng phía dưới |
| Kích thước tiêu chuẩn | Mỗi đèn: H100?? 200 × W100?? 200 × T100?? 200 mm (có thể điều chỉnh) |
| Độ dày | Bảng Acrylic 3 8 mm + Cây cố định / Cơ sở 5 15 mm |
| Nghệ thuật thủ công | Laser cắt + đánh bóng + uốn cong nhiệt + lắp ráp |
| Trọng lượng mỗi đèn | Ước tính: 2~10 kg (tùy thuộc vào kích thước) |
| Bao bì | Hộp quà chống sốc tùy chỉnh + Phim bong bóng + Cotton Pearl (Bảo chống sốc) |
| Phương pháp lắp đặt | Đặt máy tính để bàn + cáp USB / điện |
| Tùy chỉnh kích thước | L/W/H điều chỉnh, MOQ: 1 bộ |
| Tùy chỉnh biểu mẫu | Hình dạng lồng tùy chỉnh/số vòng/khoảng cách |
| Tùy chỉnh màu sắc | Màu sắc Acrylic tùy chỉnh / Màu sáng / Hiệu ứng dốc |
| Tùy chỉnh LED | Điều chỉnh độ sáng ánh sáng / Chế độ làm mờ / Điều khiển thông minh |
| Tùy chỉnh vật liệu | Chọn tùy chọn Acrylic/Fixing Rod/Base Material |
| Tùy chỉnh chức năng | Khả năng tùy biến nguồn USB / Đảm bóng cảm ứng / Tấm hẹn giờ tắt |
| Tùy chỉnh bao bì | Logo thương hiệu tùy chỉnh / Hộp quà xuất khẩu tùy chỉnh |
![]()
Trả lời: Nó phù hợp với các tình huống đòi hỏi ánh sáng đêm mềm như giường ngủ, bàn làm việc, góc phòng khách và phòng khách sạn, và cũng là một trang trí trang trí tối giản hiện đại.
Trả lời: Nguồn ánh sáng LED không nhấp nháy và không có nguy cơ ánh sáng xanh, với độ sáng mềm mại và không chói lọi, và sẽ không làm tổn thương mắt ngay cả khi sử dụng cả đêm.Vật liệu acrylic tuân thủ các tiêu chuẩn môi trường EU ROHS, và hệ thống cung cấp điện có thể được tùy chỉnh để tuân thủ các mã an toàn nước ngoài như CE / UL.
Trả lời: Được làm bằng acrylic cứng cao nhập khẩu, bề mặt được đánh bóng tinh tế, có khả năng chống trầy xước tuyệt vời.và duy trì kết cấu trong suốt để sử dụng lâu dài.
Trả lời: Có. Các chức năng như làm mờ cảm ứng, tắt thời gian, điều khiển thông minh WiFi / Bluetooth có thể được tùy chỉnh để đáp ứng nhu cầu ánh sáng của các tình huống khác nhau.
Trả lời: Cấu trúc mô-đun có thể được tháo rời để vận chuyển, giảm chi phí logistics.là thuận tiện và hiệu quả.