| MOQ: | 5set |
| Giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/P,T/T |
| Khả năng cung cấp: | 500 bộ/năm |
![]()
| Parameter Item (tiếng Anh) | Giá trị tham số (có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| Vật liệu | Bảng Acrylic cao độ rõ ràng / băng + thép không gỉ / nền nhôm + chân không trượt |
| Màu sắc | Trắng / Mực / Dải (có thể tùy chỉnh) |
| Cấu trúc | Bảng dọc + in hướng + cơ sở kim loại tăng cường |
| Kích thước tiêu chuẩn | L300?? 600 × W200?? 400 × H1200?? 2000 mm (có thể điều chỉnh) |
| Độ dày | Bảng Acrylic 5?? 8 mm + Cơ sở/Khung 20?? 30 mm |
| Nghệ thuật thủ công | Laser cắt + đánh bóng + in UV + uốn cong nhiệt + lắp ráp cơ sở |
| Trọng lượng (Mỗi bộ) | Ước tính: 520 kg (tùy thuộc vào kích thước) |
| Bao bì | Khung gỗ + túi bong bóng + bông ngọc trai + thùng bìa cứng (chống sốc) |
| Phương pháp lắp đặt | Đặt sàn + lắp ráp không có công cụ |
| Tùy chỉnh kích thước | Điều chỉnh L / W / H, MOQ: 20 bộ |
| Tùy chỉnh hướng | Văn bản / mũi tên / Khu vực có thể tùy chỉnh (Hai ngôn ngữ / đa ngôn ngữ) |
| Tùy chỉnh màu sắc | In rõ ràng, lạnh, nghiêng, in màu |
| Tùy chỉnh cơ sở | Vật liệu cơ sở tùy chỉnh/chiều cao/màu sắc (acrylic/metal) |
| Điều trị bề mặt | Độ minh bạch cao / Frosted / bán minh bạch / Mirror |
| Tùy chỉnh logo | In màn hình / in UV / khắc laser |
| Tùy chỉnh bao bì | Logo thương hiệu tùy chỉnh / Bao bì xuất khẩu |
![]()
Trả lời: Nó hoàn hảo cho các trung tâm thương mại, văn phòng, cộng đồng, khách sạn, khuôn viên và hội trường triển lãm để điều hướng khu vực, hướng dẫn sàn và các dấu hiệu hướng, cải thiện hiệu quả giao thông.
Trả lời: Độ rõ ràng cao cho khả năng nhìn thấy, chống bụi và chống ẩm, chống vàng, và không gây chú ý. Nó biến biển báo thành một thiết bị nghệ thuật không gian,hoàn toàn phù hợp với phong cách không gian công cộng tối giản / hiện đại ở nước ngoài.
Trả lời: Có. Chúng tôi có thể tùy chỉnh văn bản song ngữ / đa ngôn ngữ, mũi tên và tên vùng để thích nghi với môi trường đa ngôn ngữ ở nước ngoài và cộng đồng quốc tế.
Trả lời: Acrylic dày hơn + củng cố cơ sở kim loại. Một bộ duy nhất hỗ trợ 10 15 kg, đảm bảo cấu trúc ổn định cho việc sử dụng hàng ngày an toàn trong không gian công cộng.
Trả lời: Có. Nó hỗ trợ tùy biến hàng loạt và in logo thương hiệu, tuân thủ các tiêu chuẩn môi trường EU / Mỹ. Nó có thể được liệt kê như hướng dẫn thương mại, biển báo cộng đồng hoặc phụ kiện khách sạn.