| MOQ: | 5set |
| Giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/P,T/T |
| Khả năng cung cấp: | 500 bộ/năm |
![]()
| Parameter Item (tiếng Anh) | Giá trị tham số (có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| Vật liệu | Bảng Acrylic cao độ rõ ràng / độ nghiêng + Thiết bị kim loại + Biển chống trượt |
| Màu sắc | Màu sắc rõ ràng / Màu đỏ nghiêng / Màu xám nghiêng / Màu thương hiệu (có thể tùy chỉnh) |
| Cấu trúc | Ứng dụng gắn tường + in thư mục + cạnh chống bụi ngoài trời tùy chọn |
| Kích thước tiêu chuẩn | L400 ¥1200 × W300 ¥800 × H5 ¥20 mm (có thể điều chỉnh) |
| Độ dày | Bảng Acrylic 5 ′′ 8 mm + Cài/Khung 5 ′′ 8 mm |
| Nghệ thuật thủ công | cắt laser + đánh bóng + in UV + uốn cong nhiệt + lắp ráp |
| Trọng lượng (Mỗi bộ) | Khoảng 3 ¢ 15 kg (tùy thuộc vào kích thước) |
| Bao bì | Túi bong bóng + Cotton ngọc trai + Thẻ cứng (Chống sốc) |
| Phương pháp lắp đặt | Thiết lập khoan tường + lắp ráp không có công cụ |
| Tùy chỉnh kích thước | Điều chỉnh L / W / H, MOQ: 20 bộ |
| Tùy chỉnh thư mục | Số tầng / Khu vực / Biểu tượng có thể tùy chỉnh (Hai ngôn ngữ / Nhiều ngôn ngữ) |
| Tùy chỉnh kết cấu | Xác cấu hình/mẫu gradient có thể tùy chỉnh (màu đỏ/màu xám/món gỗ) |
| Tùy chỉnh màu sắc | Trình in rõ ràng, màu sắc, màu sắc |
| Điều trị bề mặt | Độ minh bạch cao / Frosted / Semi-Transparent / Mirror / Gradient |
| Tùy chỉnh logo | In màn hình / in UV / khắc laser |
| Tùy chỉnh bao bì | Logo thương hiệu tùy chỉnh / Bao bì xuất khẩu |
![]()
Trả lời: Nó hoàn hảo để hiển thị số tầng, tên khu vực, hướng dẫn thương hiệu, thông tin khu vực chức năng và biểu tượng thư mục.Các bảng điều khiển rõ ràng / dốc với in rõ ràng tạo ra hiệu ứng trực quan tuyệt vời cho các không gian công cộng như trung tâm mua sắm, văn phòng và khách sạn.
Trả lời: Độ rõ ràng cao cho tầm nhìn, chống bụi và chống ẩm, chống vàng và không gây chú ý. Nó biến thư mục thành một thiết bị nghệ thuật không gian,hoàn toàn phù hợp với phong cách không gian công cộng tối giản / hiện đại ở nước ngoài.
Trả lời: Có. Chúng tôi có thể tùy chỉnh văn bản song ngữ / đa ngôn ngữ, biểu tượng và tên khu vực để thích nghi với môi trường đa ngôn ngữ ở nước ngoài và kịch bản thương mại quốc tế.
Trả lời: Nó có tính năng lắp ráp nhanh không cần công cụ với các bước đơn giản.
Trả lời: Có. Nó hỗ trợ tùy biến hàng loạt và in logo thương hiệu, tuân thủ các tiêu chuẩn môi trường EU / Mỹ. Nó có thể được liệt kê như các phụ kiện định vị trung tâm mua sắm, văn phòng hoặc khách sạn.