| MOQ: | 5set |
| Giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/P,T/T |
| Khả năng cung cấp: | 500 bộ/năm |
![]()
| Parameter Item (tiếng Anh) | Giá trị tham số (có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| Vật liệu | Acrylic tinh khiết cao + chân hỗ trợ + dải LED (tùy chọn) + chân không trượt |
| Màu sắc | Trắng / Mực / Dải (có thể tùy chỉnh) |
| Cấu trúc | Màn hình theo chủ đề cảnh + Thiết kế xếp chồng + Khung chống bụi |
| Kích thước tiêu chuẩn | L400?? 800 × W200?? 400 × H300?? 600 mm (có thể điều chỉnh) |
| Độ dày | Bảng Acrylic 5 ¢8 mm + khung/lưng 5 ¢8 mm |
| Nghệ thuật thủ công | Tắt laser + đánh bóng + uốn cong nhiệt + in backboard |
| Trọng lượng (Mỗi bộ) | Khoảng 3 ¢ 15 kg (tùy thuộc vào kích thước) |
| Bao bì | Túi bong bóng + Cotton ngọc trai + Thẻ cứng (Chống sốc) |
| Phương pháp lắp đặt | Đặt trên bàn làm việc / sàn + Bộ xếp chồng |
| Tùy chỉnh kích thước | L / W / H điều chỉnh, MOQ: 50 bộ |
| Tùy chỉnh cảnh | Chủ đề Backboard có thể tùy chỉnh / in ấn (Rừng / Cabin) |
| Tùy chỉnh LED | Màu sắc / độ sáng / vị trí ánh sáng có thể tùy chỉnh (nâng / mát / RGB) |
| Tùy chỉnh vật liệu | Vật liệu Acrylic/Metal tùy chọn |
| Tùy chỉnh màu sắc | In rõ ràng, lạnh, nghiêng, in màu |
| Điều trị bề mặt | Độ minh bạch cao / Frosted / bán minh bạch / Mirror |
| Tùy chỉnh logo | In màn hình / in UV / khắc laser |
| Tùy chỉnh bao bì | Logo thương hiệu tùy chỉnh / Bao bì xuất khẩu |
![]()
![]()