| MOQ: | 5set |
| Giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/P,T/T |
| Khả năng cung cấp: | 500 bộ/năm |
![]()
| Parameter Item (tiếng Anh) | Giá trị tham số (có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| Vật liệu | Hình sắc màu đỏ / Acrylic + Khu vực bên trong tinh khiết cao + Chân chống trượt |
| Cấu trúc | Các ngăn đa tầng + Thiết kế đóng / mở + Hiệu ứng ánh sáng |
| Kích thước tiêu chuẩn | L300?? 600 × W150?? 300 × H300?? 600 mm (có thể điều chỉnh) |
| Độ dày | Bảng Acrylic 5 8 mm + Bàn trong 5 6 mm |
| Nghệ thuật thủ công | cắt laser + đánh bóng + uốn nắn nhiệt + lớp phủ nhạt |
| Trọng lượng (Mỗi bộ) | Ước tính: 2-8 kg (tùy thuộc vào kích thước) |
| Bao bì | Túi bong bóng + Bông ngọc trai + Hộp màu (Chống sốc) |
| Phương pháp lắp đặt | Đặt bàn làm việc / tường + lắp ráp không có công cụ |
| Tùy chỉnh kích thước | Có thể tùy chỉnh cho hộp mù/kích thước hình, MOQ: 50 bộ |
| Tùy chỉnh khoang | Layout ngăn có thể tùy chỉnh (3 × 3 / 4 × 4) |
| Tùy chỉnh màu sắc | Ít màu, rõ ràng, in màu, màu thương hiệu |
| Tùy chỉnh chức năng | Khả năng tùy chỉnh lỗ treo / phân vùng |
| Điều trị bề mặt | Độ minh bạch cao / Frosted / Iridescent / Mirror |
| Tùy chỉnh logo | In màn hình / in UV / khắc laser |
| Tùy chỉnh bao bì | Hộp thương hiệu tùy chỉnh / Bao bì xuất khẩu |
![]()
![]()