| MOQ: | 5set |
| Giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/P,T/T |
| Khả năng cung cấp: | 500 bộ/năm |
![]()
| Parameter Item (tiếng Anh) | Giá trị tham số (có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| Vật liệu | Acrylic tinh khiết cao + chân hỗ trợ acrylic + chân không trượt |
| Màu sắc | Trắng / Mực / Dải (có thể tùy chỉnh) |
| Cấu trúc | Step-Type Multi-Tier + Open Storage + Splicable Design |
| Kích thước tiêu chuẩn | L300?? 600 × W200?? 400 × H200?? 600 mm (có thể điều chỉnh) |
| Độ dày | Bảng Acrylic 5 8 mm + chân hỗ trợ 5 8 mm |
| Nghệ thuật thủ công | cắt laser + đánh bóng mịn + uốn cong nhiệt + lắp ráp |
| Trọng lượng (Mỗi bộ) | Ước tính: 2~10 kg (tùy thuộc vào kích thước) |
| Bao bì | Túi bong bóng + Cotton ngọc trai + Thẻ cứng (Chống sốc) |
| Phương pháp lắp đặt | Tủ / Đặt trên bàn làm việc / Gắn chồng |
| Tùy chỉnh kích thước | L / W / H điều chỉnh, MOQ: 50 bộ |
| Tùy chỉnh kệ | Số kệ có thể tùy chỉnh/Khác nhau/Chiều cao/Khúc nghiêng |
| Tùy chỉnh vật liệu | Vật liệu Acrylic/Metal tùy chọn |
| Tùy chỉnh màu sắc | in rõ ràng, băng, nghiêng, in màu |
| Điều trị bề mặt | Độ minh bạch cao / Frosted / bán minh bạch / Mirror |
| Tùy chỉnh logo | In màn hình / in UV / khắc laser |
| Tùy chỉnh bao bì | Logo thương hiệu tùy chỉnh / Bao bì xuất khẩu |
![]()
![]()