| MOQ: | 5set |
| Giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/P,T/T |
| Khả năng cung cấp: | 500 bộ/năm |
![]()
| Parameter Item (tiếng Anh) | Giá trị tham số (có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| Vật liệu | Acrylic tinh khiết cao + Cột thép không gỉ + Biên chống trượt |
| Màu sắc | Trắng / Mực / Dải (có thể tùy chỉnh) |
| Cấu trúc | Ứng dụng gắn tường + Cất giữ mở + Biên phòng rơi |
| Kích thước tiêu chuẩn | L600 ¥1200 × W100 ¥200 × H20 ¥50 mm (có thể điều chỉnh) |
| Độ dày | Bảng Acrylic 5 8 mm + Cột / cạnh 5 8 mm |
| Nghệ thuật thủ công | Cắt bằng laser + đánh bóng mịn + uốn cong nhiệt + khoan (đổ cố định) |
| Trọng lượng (Mỗi bộ) | Khoảng 1,5 kg (tùy thuộc vào kích thước) |
| Bao bì | Túi bong bóng + Cotton ngọc trai + Thẻ cứng (Chống sốc) |
| Bộ lắp ráp tường / Lắp đặt khoan | |
| Tùy chỉnh kích thước | L / W / H điều chỉnh, MOQ: 50 bộ |
| Tùy chỉnh kệ | Số kệ có thể tùy chỉnh/kẻ cách/độ cao |
| Tùy chỉnh vật liệu | Vật liệu Acrylic/Metal tùy chọn |
| Tùy chỉnh màu sắc | in rõ ràng, băng, nghiêng, in màu |
| Điều trị bề mặt | Độ minh bạch cao / Frosted / bán minh bạch / Mirror |
| Tùy chỉnh logo | In màn hình / in UV / khắc laser |
| Tùy chỉnh bao bì | Logo thương hiệu tùy chỉnh / Bao bì xuất khẩu |
![]()
Trả lời: Nó phù hợp để hiển thị đĩa vinyl, bìa album, áp phích, hình ảnh, liệu pháp thơm và sách.
Trả lời: Độ rõ ràng cao cho khả năng nhìn thấy, chống bụi và chống ẩm, chống vàng và không bị cản trở trực quan. Nó biến các vật phẩm được trưng bày thành một thiết bị nghệ thuật không gian,Hoàn hảo phù hợp với phong cách retro / nghệ thuật ở nước ngoài.
Chúng tôi có thể tùy chỉnh chiều dài, chiều rộng và chiều cao dựa trên không gian tường của bạn, và thiết kế hình dạng cong / góc phải để phù hợp với bố cục không gian khác nhau.
Trả lời: Acrylic dày hơn + cột hỗ trợ kim loại củng cố. Một kệ duy nhất hỗ trợ 510 kg, đảm bảo cấu trúc ổn định cho việc sử dụng tần số cao trong không gian gia đình / thương mại.
Trả lời: Có. Nó hỗ trợ tùy biến hàng loạt, in logo thương hiệu và bao bì xuất khẩu, tuân thủ các tiêu chuẩn môi trường EU / Mỹ. Nó có thể được sử dụng như một sản phẩm cho những người yêu thích vinyl hoặc các thương hiệu gia đình retro.
![]()