| MOQ: | 5set |
| Giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/P,T/T |
| Khả năng cung cấp: | 500 bộ/năm |
![]()
| Parameter Item (tiếng Anh) | Giá trị tham số (có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| Vật liệu | Các tế bào acrylic rõ ràng cao + cấu trúc ghép nối + vật cố định kim loại |
| Màu sắc | Trắng / Lạnh (Có thể tùy chỉnh) |
| Cấu trúc | Các tế bào đơn mô-đun + Splicing miễn phí + Cài đặt trên tường |
| Kích thước ô đơn tiêu chuẩn | L150 ¥250 × W80 ¥120 × H100 ¥150 mm (có thể tùy chỉnh) |
| Kích thước bộ đầy đủ | L200?? 1000 × H300?? 1000 mm (có thể tùy chỉnh) |
| Độ dày | Bảng Acrylic 3 5 mm + Bảng sau 5 8 mm (Có thể tùy chỉnh) |
| Nghệ thuật thủ công | Cắt laser + đánh bóng mịn + khoan (nổ cố định / khe cắm thẻ) |
| Trọng lượng (Mỗi bộ) | Khoảng 1,5 kg (tùy thuộc vào kích thước) |
| Bao bì | Khung gỗ + túi bong bóng + bông ngọc trai + thùng bìa cứng (kháng vỡ và chịu áp lực) |
| Phương pháp lắp đặt | Xổ tường / cửa / keo dính (tùy chọn) |
| Tùy chỉnh kích thước | Cell/Full-Set L/W/H có thể điều chỉnh theo yêu cầu, MOQ: 100 bộ |
| Tùy chỉnh tế bào | Số lượng ô / khoảng cách / hình dạng / minh bạch có thể điều chỉnh |
| Tùy chỉnh vật liệu | Vật liệu Acrylic/PC tùy chọn |
| Tùy chỉnh màu sắc | Đơn giản, Mạnh, in màu, Hiệu ứng gradient |
| Tùy chỉnh phần cứng | Vòng vít tùy chọn/vật liệu cố định/màu sắc (bơm không gỉ/màu đen) |
| Điều trị bề mặt | Độ minh bạch cao / Frosted / bán minh bạch / Hiệu ứng gương |
| Logo / in ấn tùy chỉnh | In màn hình / in UV / khắc laser, đơn / đa màu |
| Tùy chỉnh bao bì | In logo thương hiệu, hộp màu xuất khẩu tùy chỉnh có sẵn |
![]()
Nó phù hợp cho các cửa phòng ngủ, tường nghiên cứu, lối vào phòng khách, hành lang, văn phòng, vv để được sử dụng như một kệ trưng bày cho sách, đồ văn phòng, hộp mù và hình ảnh,sử dụng đầy đủ không gian dọc để tạo ra một khu vực lưu trữ chuyên dụng.
Một tế bào duy nhất có thể chịu được 2 ′′ 5 kg, và tổng sức chịu tải của bộ đầy đủ có thể đạt 30 ′′ 50 kg, đáp ứng nhu cầu hàng ngày của việc lưu trữ một số lượng lớn sách và văn phòng.
Vâng, nhiều bộ có thể được ghép theo chiều ngang / dọc, linh hoạt để tạo thành một hệ thống lưu trữ toàn tường để thích nghi với các kích thước tường và nhu cầu lưu trữ khác nhau.
Acrylic có khả năng chống tia cực tím mạnh mẽ, chống nước, chống ẩm và chống axit-alkali, vì vậy nó sẽ không màu vàng hoặc biến dạng.
Acrylic có độ cứng bề mặt cao và chống trầy xước khi sử dụng bình thường; nó có khả năng chống va chạm mạnh và không dễ vỡ.
Đối với đơn đặt hàng tùy chỉnh tiêu chuẩn (100 ¥ 500 bộ), thời gian sản xuất là 10 ¥ 20 ngày, tùy thuộc vào số lượng và độ phức tạp của quy trình.
Vâng, số lượng đặt hàng tối thiểu (MOQ) là 100 bộ, phù hợp với các thương hiệu trang trí nhà, nhà thiết kế hoặc khách sạn boutique / phòng trưng bày nghệ thuật để kiểm tra hiệu ứng sản phẩm.
![]()