| MOQ: | 5set |
| Giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/P,T/T |
| Khả năng cung cấp: | 500 bộ/năm |
![]()
| Mục tham số (Tiếng Anh) | Giá trị tham số (Có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| Vật liệu | Tấm acrylic độ rõ nét cao + gia cố kim loại |
| Màu sắc | Trong suốt / Mờ (Có thể tùy chỉnh) |
| Cấu trúc | Kệ mô-đun dài + Ghép nối tự do + Gia cố khung |
| Kích thước tiêu chuẩn | Tủ: D600–1500 × R300–500 × C800–1200 mm (Có thể tùy chỉnh) |
| Độ dày | Tấm acrylic 5–8 mm + Gia cố 20–30 mm (Có thể tùy chỉnh) |
| Chế tác | Cắt laser + Đánh bóng tinh xảo + Lắp ráp khung + Ghép nối |
| Trọng lượng (Mỗi bộ) | Khoảng 10–30 kg (Tùy thuộc vào kích thước) |
| Đóng gói | Khung gỗ + Túi bong bóng + Bông ngọc trai + Thùng carton cứng (Chống vỡ & chống áp lực) |
| Phương pháp lắp đặt | Đặt sàn / Gia cố gắn tường tùy chỉnh (Tùy chọn) |
| Tùy chỉnh kích thước | Tủ/Lớp D/R/C có thể điều chỉnh theo yêu cầu, Số lượng đặt hàng tối thiểu: 50 bộ |
| Tùy chỉnh kệ | Số lượng/khoảng cách/hình dạng/độ trong suốt của kệ có thể điều chỉnh |
| Tùy chỉnh khung | Vật liệu/màu sắc/độ dày khung có thể tùy chỉnh (Nhôm/Thép không gỉ) |
| Tùy chỉnh ghép nối | Hướng ghép nối/kiểu kết hợp có thể tùy chỉnh |
| Tùy chỉnh vật liệu | Vật liệu acrylic/kim loại tùy chọn |
| Tùy chỉnh màu sắc | Trong suốt, Mờ, In màu, Hiệu ứng chuyển màu |
| Tùy chỉnh phần cứng | Vật liệu/màu sắc vít/đầu nối tùy chọn (Thép không gỉ/Đen) |
| Xử lý bề mặt | Độ trong cao / Mờ / Bán trong suốt / Hiệu ứng gương |
| Tùy chỉnh logo/in ấn | In lụa/In UV/Khắc laser, đơn sắc/đa sắc |
| Tùy chỉnh đóng gói | In logo thương hiệu, có sẵn thùng gỗ xuất khẩu tùy chỉnh |
![]()
![]()