| MOQ: | 5set |
| Giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/P,T/T |
| Khả năng cung cấp: | 500 bộ/năm |
![]()
| Parameter Item (tiếng Anh) | Giá trị tham số (tiếng Anh) |
|---|---|
| Vật liệu | Thạch cao Acrylic Bar + 304 thép không gỉ cơ sở |
| Màu sắc | Nhìn rõ / Mực lạnh / Màu sắc (có thể tùy chỉnh) |
| Cấu trúc | Dây Acrylic dài + đáy tròn thép không gỉ + cố định vít |
| Kích thước tiêu chuẩn | Chiều dài thanh 400 800 mm × đường kính thanh 20 30 mm (có thể tùy chỉnh) |
| Độ dày | Acrylic Bar 5 ′′ 10 mm + Base thép không gỉ 3 ′′ 5 mm (có thể tùy chỉnh) |
| Nghệ thuật thủ công | Đánh ván xát + đánh bóng mịn + khoan + lắp ráp kim loại |
| Trọng lượng (mỗi mảnh) | Khoảng 0,5-1,5 kg (tùy thuộc vào chiều dài) |
| Bao bì | Túi bong bóng + Bông ngọc trai + Thẻ cứng (Kháng trầy xước và vỡ) |
| Phương pháp lắp đặt | Thiết lập khoan tường |
| Tùy chỉnh kích thước | Chiều dài thanh / đường kính / kích thước cơ sở điều chỉnh theo yêu cầu, MOQ: 50 bộ |
| Tùy chỉnh thanh | Độ dài thanh / độ minh bạch / hình dạng điều chỉnh |
| Tùy chỉnh vật liệu | Vật liệu acrylic/thép không gỉ tùy chọn |
| Tùy chỉnh cơ sở | Màu / độ dày / hình dạng cơ sở có thể điều chỉnh (Vòng / Quadrate) |
| Tùy chỉnh màu sắc | Đơn giản, Mạnh, in màu, Hiệu ứng gradient |
| Tùy chỉnh phần cứng | Vòng vít tùy chọn/vật liệu cơ sở/màu sắc (bơm không gỉ/màu đen/màu vàng) |
| Điều trị bề mặt | Độ minh bạch cao / Frosted / bán minh bạch / Hiệu ứng gương |
| Logo / in ấn tùy chỉnh | In màn hình / in UV / khắc laser, đơn / đa màu |
| Tùy chỉnh bao bì | In logo thương hiệu, hộp màu xuất khẩu tùy chỉnh / khung gỗ có sẵn |
![]()