| MOQ: | 5set |
| Giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,T/T,D/P |
| Khả năng cung cấp: | 500 bộ/năm |
![]()
| Parameter Item (tiếng Anh) | Giá trị tham số (tiếng Anh) |
|---|---|
| Vật liệu | Cửa hàng Acrylic tinh khiết cao + hỗ trợ kim loại đen + vít kim loại |
| Màu sắc | Nhìn rõ / Mực lạnh / Màu sắc (có thể tùy chỉnh) |
| Cấu trúc | Cửa hàng acrylic dài + hỗ trợ kim loại gắn tường |
| Kích thước tiêu chuẩn | Chiều dài 400-800 mm × Độ sâu 120-150 mm × Chiều cao 30-50 mm (có thể tùy chỉnh) |
| Độ dày | Acrylic Shelf 5 ̊10 mm (có thể tùy chỉnh) |
| Nghệ thuật thủ công | Laser cắt + mịn bóng + kết hợp kim loại |
| Trọng lượng (Mỗi bộ) | Ước tính 1 ¢ 3 kg (tùy thuộc vào chiều dài) |
| Bao bì | Túi bong bóng + Bông ngọc trai + Thẻ cứng (Kháng trầy xước và áp lực) |
| Phương pháp lắp đặt | Thiết lập khoan tường |
| Tùy chỉnh kích thước | Chiều dài / chiều sâu / chiều cao điều chỉnh theo yêu cầu, MOQ: 50 bộ |
| Tùy chỉnh kệ | Độ dài kệ có thể điều chỉnh/hình dạng/thương minh |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | Vật liệu hỗ trợ có thể điều chỉnh/màu sắc/hình dạng (Square/Round) |
| Tùy chỉnh vật liệu | Vật liệu acrylic/kim loại tùy chọn |
| Tùy chỉnh màu sắc | Đơn giản, Mạnh, in màu, Hiệu ứng gradient |
| Tùy chỉnh phần cứng | Vòng vít tùy chọn/vật liệu hỗ trợ/màu sắc (Thép không gỉ/Mắc) |
| Điều trị bề mặt | Độ minh bạch cao / Frosted / bán minh bạch / Hiệu ứng gương |
| Logo / in ấn tùy chỉnh | In màn hình / in UV / khắc laser, đơn / đa màu |
| Tùy chỉnh bao bì | In logo thương hiệu, hộp màu xuất khẩu tùy chỉnh có sẵn |
![]()
![]()