| MOQ: | 5set |
| Giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/P,T/T |
| Khả năng cung cấp: | 500 bộ/năm |
| Parameter Item (tiếng Anh) | Giá trị tham số (tiếng Anh) |
|---|---|
| Vật liệu | Các vật cố định acrylic + kim loại có màu sắc rõ ràng |
| Màu sắc | Màu xanh hoàng gia / Hạch / Mực lạnh / Màu sắc (có thể tùy chỉnh) |
| Cấu trúc | Máy cầm kéo dài có sọc |
| Kích thước tiêu chuẩn | Chiều dài 80-120 cm * Phần 5 * 5 cm (có thể tùy chỉnh) |
| Độ dày | 5×10 mm (có thể tùy chỉnh) |
| Nghệ thuật thủ công | Xét xát extrusion + đánh bóng + khoan + lắp ráp vật liệu kim loại |
| Trọng lượng (mỗi mảnh) | Ước tính 1 ¢ 3 kg (tùy thuộc vào chiều dài) |
| Bao bì | Túi bong bóng + Bông ngọc trai + Thẻ cứng (Chống vỡ) |
| Phương pháp lắp đặt | Cặp / mặt gắn cho cửa thủy tinh (đặt vít) |
| Tùy chỉnh chiều dài | 60~200 cm tùy chọn, MOQ: 50pcs |
| Tùy chỉnh màu sắc | Màu xanh hoàng gia, rõ ràng, Frosted, in màu, hiệu ứng gradient |
| Tùy chỉnh kết cấu | Các kết cấu có thể tùy chỉnh: Dải, mịn, kim cương, vv |
| Tùy chỉnh khoảng cách lỗ | Các lỗ chính xác cho mỗi kích thước cửa, phù hợp với các cửa kính khác nhau |
| Tùy chỉnh vật liệu | Vật liệu thép không gỉ / đồng, màu tùy chọn (Bạc / Vàng / Đen) |
| Logo / in ấn tùy chỉnh | In màn hình / khắc laser, đơn / đa màu |
| Điều trị bề mặt | Độ minh bạch cao / Frosted / bán minh bạch / Hiệu ứng gương |
| Tùy chỉnh bao bì | In logo thương hiệu, hộp gỗ tùy chỉnh / hộp màu có sẵn |
![]()