| MOQ: | 5set |
| Giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/P,T/T |
| Khả năng cung cấp: | 500 bộ/năm |
![]()
| Điểm | Giá trị tham số |
|---|---|
| Vật liệu | Acrylic minh bạch cao |
| Màu sắc | Hiệu ứng sáng / tùy chỉnh Frosted / màu sắc |
| Cấu trúc | Một mảnh đầy đủ / nửa trang trí tùy chọn |
| Kích thước tiêu chuẩn (L*W*H) | 25*10*3 cm / Có thể tùy chỉnh |
| Độ dày | 2×3 mm (có thể tùy chỉnh) |
| Nghệ thuật thủ công | Tắt laser + uốn cong nhiệt + đánh bóng + khoan lỗ |
| Trọng lượng | Khoảng 30~80 g (tùy thuộc vào kích thước) |
| Bao bì | túi bong bóng + hộp giấy (chống trầy xước và vỡ) |
| Phương pháp lắp đặt | Đèn dán / clip-on (tùy chọn) |
| Đồ tùy chỉnh (tiếng Anh) | Phạm vi tùy chọn (tiếng Anh) |
|---|---|
| Tùy chỉnh kích thước | L / W / H điều chỉnh theo mô hình khóa, MOQ: 100 pcs |
| Tùy chỉnh hình dạng | Các đường viền đầy đủ / nửa vỏ / không đều có thể tùy chỉnh |
| Tùy chỉnh lỗ | Các lỗ chính xác cho dấu vân tay / mật khẩu / mã QR / vị trí tay cầm |
| Tùy chỉnh màu sắc | Đơn giản, Mạnh, in màu, Hiệu ứng gradient |
| Logo / in ấn tùy chỉnh | In màn hình / in UV / khắc laser, đơn / đa màu |
| Phương pháp cài đặt tùy chỉnh | Thiết lập chất kết dính / clip-on / từ tính tùy chọn |
| Tùy chỉnh bao bì | In logo thương hiệu, hộp màu tùy chỉnh / gói phồng có sẵn |
![]()
Câu hỏi thường gặp (Trò trọng vào tùy chỉnh & ứng dụng thực tế)
Chúng tôi hỗ trợ quét và mô hình hóa các cấu trúc khóa thông minh bất thường, và sử dụng CNC cắt chính xác để tạo ra một lớp phủ bảo vệ phù hợp hoàn hảo với đường viền khóa.đảm bảo không có lỗ hổng trong bảo vệ.
Bề mặt acrylic được xử lý bằng lớp phủ nano chống vàng và chống trầy xước, có thể duy trì độ minh bạch cao trong hơn 3 năm và chống trầy xước từ tiếp xúc hàng ngày.
Không, chúng tôi sử dụng băng dán không có dấu hiệu chất lượng cao có thể tháo hoàn toàn mà không để lại chất kết dính, và sẽ không làm hỏng sơn hoặc kết thúc kim loại của cửa và khóa.
Nhấp vào nút "Hỏi" và cung cấp mô hình khóa thông minh, kích thước sản phẩm hoặc hình ảnh rõ ràng của khóa.Nhóm kỹ thuật của chúng tôi sẽ trả lời trong vòng 24 giờ để cung cấp một kế hoạch thiết kế phù hợp và báo giá.