| MOQ: | 5set |
| Giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/P,T/T |
| Khả năng cung cấp: | 500 bộ/năm |
![]()
| Parameter Item (tiếng Anh) | Giá trị tham số (có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| Vật liệu | Các tế bào acrylic rõ ràng cao + cấu trúc ghép nối + vật cố định kim loại |
| Màu sắc | Nhìn rõ / Mực lạnh / Màu sắc (có thể tùy chỉnh) |
| Cấu trúc | Các tế bào mô-đun toàn tường + kho lưu trữ độc lập + cố định tường / sàn |
| Kích thước ô đơn tiêu chuẩn | 50×100 × 50×100 × 50×100 mm (có thể tùy chỉnh) |
| Kích thước toàn tường | L1000?? 3000 × H2000?? 3000 mm (có thể tùy chỉnh) |
| Độ dày | Acrylic Cell 3 ′′5 mm (có thể tùy chỉnh) |
| Nghệ thuật thủ công | cắt laser + đánh bóng mịn + lắp ráp splicing |
| Trọng lượng (Mỗi bộ) | Khoảng 10-30 kg (tùy thuộc vào kích thước) |
| Bao bì | Khung gỗ + túi bong bóng + bông ngọc trai + thùng bìa cứng (kháng vỡ và chịu áp lực) |
| Phương pháp lắp đặt | Đặt tường / đặt sàn (Tự chọn) |
| Tùy chỉnh kích thước | Cell/Full-Wall Size điều chỉnh theo yêu cầu, MOQ: 50 bộ |
| Tùy chỉnh tế bào | Số lượng ô / khoảng cách / hình dạng / minh bạch có thể điều chỉnh |
| Tùy chỉnh vật liệu | Vật liệu Acrylic/PC tùy chọn |
| Tùy chỉnh màu sắc | Đơn giản, Mạnh, in màu, Hiệu ứng gradient |
| Tùy chỉnh phần cứng | Vòng vít tùy chọn/vật liệu cố định/màu sắc (bơm không gỉ/màu đen) |
| Điều trị bề mặt | Độ minh bạch cao / Frosted / bán minh bạch / Hiệu ứng gương |
| Logo / in ấn tùy chỉnh | In màn hình / in UV / khắc laser, đơn / đa màu |
| Tùy chỉnh bao bì | in logo thương hiệu, tùy chỉnh xuất khẩu thùng gỗ có sẵn |
![]()
Nó phù hợp cho các phòng khách, phòng ngủ, phòng nghiên cứu, phòng triển lãm, khách sạn, quán cà phê, v.v. để sử dụng như một hộp mù / kệ trưng bày hình ảnh,sử dụng đầy đủ không gian toàn tường để tạo ra một khu vực thu thập đồ chơi chuyên dụng.
Một tế bào duy nhất có thể chịu được 1 ′′ 2 kg, và tổng sức chịu tải của bộ tường đầy đủ có thể đạt 100 ′′ 200 kg, đáp ứng nhu cầu hàng ngày của việc lưu trữ một số lượng lớn các hộp / hình ảnh mù.
Vâng, việc tháo rời mô-đun được hỗ trợ, và số lượng tế bào có thể được tăng hoặc giảm theo nhu cầu để thích nghi với các kích thước khác nhau của hộp/hình ảnh mù.
Acrylic có khả năng chống tia cực tím mạnh mẽ, chống nước, chống ẩm và chống axit-alkali, vì vậy nó sẽ không màu vàng hoặc biến dạng.
Vâng, nhiều bộ có thể được ghép theo chiều ngang / dọc, linh hoạt để tạo thành một hệ thống lưu trữ toàn tường để thích nghi với các kích thước tường và nhu cầu thu thập khác nhau.
Đối với đơn đặt hàng tùy chỉnh tiêu chuẩn (50 ∼ 200 bộ), thời gian sản xuất là 15 ∼ 25 ngày, tùy thuộc vào số lượng và độ phức tạp của quy trình.
Vâng, số lượng đặt hàng tối thiểu (MOQ) là 50 bộ, phù hợp với các thương hiệu trang trí nhà, nhà thiết kế hoặc khách sạn boutique / phòng trưng bày nghệ thuật để kiểm tra hiệu ứng sản phẩm.
![]()