| MOQ: | 5set |
| Giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/P,T/T |
| Khả năng cung cấp: | 500 bộ/năm |
![]()
| Mục thông số kỹ thuật (Tiếng Anh) | Giá trị thông số kỹ thuật (Có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| Chất liệu | Tấm Acrylic trong suốt cao + Phụ kiện kim loại |
| Màu sắc | Trong suốt / Mờ (Có thể tùy chỉnh) |
| Cấu trúc | Kệ Acrylic lưới 3x3 + Khe cắm thẻ + Đế + Giá đỡ tường/bàn làm việc |
| Kích thước tiêu chuẩn | Giá đỡ: D300–400 x R80–120 x C400–500 mm (Có thể tùy chỉnh) |
| Độ dày | Tấm Acrylic 3–5 mm + Tấm nền 5–8 mm (Có thể tùy chỉnh) |
| Gia công | Cắt laser + Đánh bóng tinh + Khoan (Khe cắm thẻ/Lỗ cố định) |
| Trọng lượng (Mỗi bộ) | Khoảng 1–3 kg (Tùy thuộc vào kích thước) |
| Đóng gói | Khung gỗ + Túi bong bóng + Bông ngọc trai + Thùng carton cứng (Chống vỡ & chống áp lực) |
| Phương pháp lắp đặt | Đặt trên bàn / Cố định trên tường (Tùy chọn) |
| Tùy chỉnh kích thước | Chiều D/R/C của giá đỡ/ô có thể điều chỉnh theo yêu cầu, Số lượng đặt hàng tối thiểu: 50 bộ |
| Tùy chỉnh ô | Số lượng/khoảng cách/hình dạng/độ trong suốt của ô có thể điều chỉnh |
| Tùy chỉnh khe cắm thẻ | Vị trí/kích thước/hình dạng khe cắm có thể tùy chỉnh (Phù hợp với thẻ/đế nhân vật) |
| Tùy chỉnh chất liệu | Chất liệu Acrylic/PC tùy chọn |
| Tùy chỉnh màu sắc | Trong suốt, Mờ, In màu, Hiệu ứng chuyển màu |
| Tùy chỉnh phần cứng | Vật liệu/màu vít/phụ kiện cố định tùy chọn (Thép không gỉ/Đen) |
| Xử lý bề mặt | Độ trong suốt cao / Mờ / Bán trong suốt / Hiệu ứng gương |
| Tùy chỉnh logo/in ấn | In lụa/In UV/Khắc laser, đơn sắc/đa sắc |
| Tùy chỉnh đóng gói | In logo thương hiệu, có sẵn thùng gỗ xuất khẩu tùy chỉnh |
![]()
![]()