| MOQ: | 5set |
| Giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/P,T/T |
| Khả năng cung cấp: | 500 bộ/năm |
![]()
| Parameter Item (tiếng Anh) | Giá trị tham số (có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| Vật liệu | Vỏ Acrylic tinh khiết cao + Cơ sở gỗ + Chốt kim loại |
| Màu sắc | Acrylic rõ ràng + nền gỗ (có thể tùy chỉnh) |
| Cấu trúc | Cửa hàng Acrylic nhiều tầng + Cơ sở gỗ + Cài tường / Bàn làm việc |
| Kích thước tiêu chuẩn | Cầm: L300?? 600 × W150?? 250 × H400?? 600 mm (có thể tùy chỉnh) |
| Độ dày | Bảng Acrylic 3 5 mm + Cơ sở gỗ 12 18 mm (Có thể tùy chỉnh) |
| Nghệ thuật thủ công | cắt laser + đánh bóng mịn + lắp ráp splicing |
| Trọng lượng (Mỗi bộ) | Khoảng 3 ∼ 8 kg (tùy thuộc vào kích thước) |
| Bao bì | Khung gỗ + túi bong bóng + bông ngọc trai + thùng bìa cứng (kháng vỡ và chịu áp lực) |
| Phương pháp lắp đặt | Đặt bàn làm việc / Củng cố gắn tường tùy chỉnh (Tự chọn) |
| Tùy chỉnh kích thước | Rack/Grid L/W/H điều chỉnh theo yêu cầu, MOQ: 50 bộ |
| Tùy chỉnh kệ | Số kệ có thể điều chỉnh / khoảng cách / hình dạng / minh bạch |
| Tùy chỉnh cơ sở | Vật liệu cơ sở / màu sắc / độ dày có thể tùy chỉnh (Cây rắn / MDF) |
| Tùy chỉnh vật liệu | Chất liệu Acrylic/Cây tùy chọn |
| Tùy chỉnh màu sắc | Trắng, màu gỗ, in màu, hiệu ứng nghiêng |
| Tùy chỉnh phần cứng | Vòng vít tùy chọn/vật liệu cố định/màu sắc (bơm không gỉ/màu đen) |
| Điều trị bề mặt | Độ minh bạch cao / Frosted / bán minh bạch / Hiệu ứng gương |
| Logo / in ấn tùy chỉnh | In màn hình / in UV / khắc laser, đơn / đa màu |
| Tùy chỉnh bao bì | in logo thương hiệu, tùy chỉnh xuất khẩu thùng gỗ có sẵn |
![]()
Nó phù hợp cho các phòng khách, phòng ngủ, phòng làm việc, bàn làm việc, mặt TV, kệ cửa sổ, vv để sử dụng như một giá treo cho các hộp / hình ảnh mù,sử dụng đầy đủ không gian bậc thang để hiển thị bộ sưu tập rõ ràng.
Một tấm acrylic duy nhất có thể chịu được 5 ‰ 10 kg, và tổng sức chịu tải có thể đạt 50 ‰ 80 kg, đáp ứng nhu cầu hàng ngày của việc lưu trữ một số lượng lớn các hộp / hình ảnh mù.
Vâng, nhiều bộ có thể được ghép theo chiều ngang / dọc, linh hoạt để tạo thành một hệ thống lưu trữ toàn tường để thích nghi với các kích thước tường và nhu cầu thu thập khác nhau.
Acrylic có khả năng chống tia cực tím mạnh mẽ, chống nước, chống ẩm và chống axit-alkali, vì vậy nó sẽ không màu vàng hoặc biến dạng.
Acrylic có độ cứng bề mặt cao và chống trầy xước khi sử dụng bình thường; nó có khả năng chống va chạm mạnh và không dễ vỡ.
Đối với đơn đặt hàng tùy chỉnh tiêu chuẩn (50 ∼ 200 bộ), thời gian sản xuất là 15 ∼ 25 ngày, tùy thuộc vào số lượng và độ phức tạp của quy trình.
Vâng, số lượng đặt hàng tối thiểu (MOQ) là 50 bộ, phù hợp với các thương hiệu trang trí nhà, nhà thiết kế hoặc khách sạn boutique / phòng trưng bày nghệ thuật để kiểm tra hiệu ứng sản phẩm.
![]()