| MOQ: | 5set |
| Giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/P,T/T |
| Khả năng cung cấp: | 500 bộ/năm |
![]()
| Parameter Item (tiếng Anh) | Giá trị tham số (tiếng Anh) |
|---|---|
| Vật liệu | Các phụ kiện phần cứng kim loại |
| Màu sắc | Màu xanh / vàng / nâu - khối màu / rõ ràng (có thể tùy chỉnh) |
| Cấu trúc | Màn hình hình chữ nhật mở rộng bên ngoài minh bạch + lưới khối màu bên trong + lỗ chiết xuất mô + kho lưu trữ bên |
| Kích thước tiêu chuẩn | Chiều dài 240 mm × chiều rộng 120 mm × chiều cao 100 mm (có thể tùy chỉnh) |
| Độ dày | Acrylic bên ngoài 5 8 mm (có thể tùy chỉnh) |
| Nghệ thuật thủ công | Tắt laser + uốn cong nhiệt + đánh bóng mịn + lắp ráp kim loại |
| Trọng lượng (mỗi mảnh) | Khoảng 350-500 g (tùy thuộc vào kích thước) |
| Bao bì | Túi bong bóng + Bông ngọc trai + Thẻ cứng (Kháng trầy xước và vỡ) |
| Phương pháp lắp đặt | Đặt bàn làm việc / lỗ đặt tường tùy chỉnh có sẵn |
| Tùy chỉnh kích thước | Chiều dài / Chiều rộng / Chiều cao có thể điều chỉnh theo yêu cầu, MOQ: 50pcs |
| Tùy chỉnh màu sắc | Color-block, rõ ràng, in màu, hiệu ứng gradient |
| Tùy chỉnh kết cấu | Các kết cấu có thể tùy chỉnh: Grid, Smooth, Frosted, vv. |
| Tùy chỉnh trang trí | Màu bóng/vật liệu thay thế, màu phụ kiện kim loại tùy chọn |
| Điều trị bề mặt | Độ minh bạch cao / Frosted / bán minh bạch / Hiệu ứng gương |
| Logo / in ấn tùy chỉnh | In màn hình / in UV / khắc laser, đơn / đa màu |
| Tùy chỉnh bao bì | In logo thương hiệu, hộp màu tùy chỉnh / bao bì quà tặng có sẵn |
![]()
![]()