| MOQ: | 5set |
| Giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/P,T/T |
| Khả năng cung cấp: | 500 bộ/năm |
![]()
| Parameter Item (tiếng Anh) | Giá trị tham số (tiếng Anh) |
|---|---|
| Vật liệu | Hộp Acrylic Frosted bán minh bạch + nền Acrylic đen |
| Màu sắc | Màu trắng lạnh / Hạch / Đen (có thể tùy chỉnh) |
| Cấu trúc | Hộp hình chữ nhật đóng + lỗ lấy mô trên cùng + cơ sở chống trượt màu đen |
| Kích thước tiêu chuẩn | Chiều dài 240 mm × chiều rộng 120 mm × chiều cao 100 mm (có thể tùy chỉnh) |
| Độ dày | Hộp Acrylic 3 ′′ 5 mm + Cơ sở 5 ′′ 8 mm (Có thể tùy chỉnh) |
| Nghệ thuật thủ công | cắt laser + nếp gấp nhiệt + đánh bóng mịn + lắp ráp splicing |
| Trọng lượng (mỗi mảnh) | Khoảng 300-450 g (tùy thuộc vào kích thước) |
| Bao bì | Túi bong bóng + Bông ngọc trai + Thẻ cứng (Kháng trầy xước và vỡ) |
| Phương pháp lắp đặt | Đặt máy tính để bàn |
| Tùy chỉnh kích thước | Chiều dài / Chiều rộng / Chiều cao có thể điều chỉnh theo yêu cầu, MOQ: 50pcs |
| Tùy chỉnh màu sắc | Màu trắng, rõ ràng, đen, in màu, hiệu ứng gradient |
| Tùy chỉnh văn bản | Nội dung văn bản có thể tùy chỉnh / phông chữ / màu sắc / vị trí |
| Tùy chỉnh cơ sở | Màu / độ dày / hình dạng cơ sở điều chỉnh |
| Điều trị bề mặt | Độ minh bạch cao / Frosted / bán minh bạch / Hiệu ứng gương |
| Logo / in ấn tùy chỉnh | In màn hình / in UV / khắc laser, đơn / đa màu |
| Tùy chỉnh bao bì | In logo thương hiệu, hộp màu tùy chỉnh / bao bì quà tặng có sẵn |
![]()
![]()