| MOQ: | 5set |
| Giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/P,T/T |
| Khả năng cung cấp: | 500 bộ/năm |
| Parameter Item (tiếng Anh) | Giá trị tham số (tiếng Anh) |
|---|---|
| Vật liệu | Acrylic có màu sắc rõ ràng |
| Màu sắc | Tăng độ màu xanh lá cây / rõ ràng / đen (có thể tùy chỉnh) |
| Cấu trúc | Hộp hình nhà + lỗ lấy mô trên mái nhà |
| Kích thước tiêu chuẩn | Chiều dài 200 mm × chiều rộng 100 mm × chiều cao 120 mm (có thể tùy chỉnh) |
| Độ dày | Acrylic 3 5 mm (có thể tùy chỉnh) |
| Nghệ thuật thủ công | cắt laser + nếp gấp nhiệt + đánh bóng mịn + lắp ráp splicing |
| Trọng lượng (mỗi mảnh) | Khoảng 250-400 g (tùy thuộc vào kích thước) |
| Bao bì | Túi bong bóng + Bông ngọc trai + Thẻ cứng (Kháng trầy xước và vỡ) |
| Phương pháp lắp đặt | Đặt máy tính để bàn |
| Tùy chỉnh kích thước | Chiều dài / Chiều rộng / Chiều cao có thể điều chỉnh theo yêu cầu, MOQ: 50pcs |
| Tùy chỉnh màu sắc | Đường nghiêng xanh, rõ ràng, đen, in màu, hiệu ứng nghiêng |
| Tùy chỉnh văn bản | Nội dung văn bản có thể tùy chỉnh / phông chữ / màu sắc / vị trí |
| Tùy chỉnh hình dạng | Cửa hàng có thể điều chỉnh góc mái nhà / hình dạng hộp |
| Điều trị bề mặt | Độ minh bạch cao / Frosted / bán minh bạch / Hiệu ứng gương |
| Logo / in ấn tùy chỉnh | In màn hình / in UV / khắc laser, đơn / đa màu |
| Tùy chỉnh bao bì | In logo thương hiệu, hộp màu tùy chỉnh / bao bì quà tặng có sẵn |
![]()
Nó phù hợp với các loại vải gia dụng tiêu chuẩn (ví dụ: kích thước tiêu chuẩn 200-count/300-count).
Acrylic có độ cứng bề mặt cao và chống trầy xước khi sử dụng bình thường; nó có khả năng chống va chạm mạnh và không dễ vỡ.
Acrylic là chống nước và chống ẩm, vì vậy nó sẽ không nấm hoặc biến dạng, phù hợp với việc sử dụng lâu dài trong môi trường ẩm như phòng tắm và nhà bếp.
Lỗ được mở chính xác ở sườn mái có cạnh mịn, đảm bảo kéo mô mịn và không bị kẹt.
Đối với đơn đặt hàng tùy chỉnh tiêu chuẩn (50 ¥ 500 pcs), thời gian sản xuất là 7 ¥ 12 ngày, tùy thuộc vào số lượng và độ phức tạp của quy trình.
Vâng, số lượng đặt hàng tối thiểu (MOQ) là 50 bộ, phù hợp với các thương hiệu trang trí nhà, nhà thiết kế hoặc khách sạn boutique để kiểm tra hiệu ứng sản phẩm.
![]()