| MOQ: | 5set |
| Giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/P,T/T |
| Khả năng cung cấp: | 500 bộ/năm |
![]()
| Parameter Item (tiếng Anh) | Giá trị tham số (có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| Vật liệu | Acrylic Frosted + Profile nhôm + Chân chống trượt |
| Màu sắc | Màn hình trắng rõ ràng / Mực trắng + Bạc (có thể tùy chỉnh) |
| Cấu trúc | Lưu trữ hai tầng + Bộ phận có thể tháo rời + Thang máy ergonomic |
| Kích thước tiêu chuẩn | L500?? 800 × W200?? 300 × H100?? 200 mm (có thể điều chỉnh) |
| Độ dày | Bảng Acrylic 3 5 mm + Khung 20 30 mm |
| Nghệ thuật thủ công | Laser cắt + mịn bóng + lắp ráp khung |
| Trọng lượng (Mỗi bộ) | Khoảng 1,5-5 kg (tùy thuộc vào kích thước) |
| Bao bì | Túi bong bóng + Cotton ngọc trai + Thẻ cứng (Chống sốc) |
| Phương pháp lắp đặt | Bộ máy tính để bàn / Tháo rời để vận chuyển |
| Tùy chỉnh kích thước | Điều chỉnh L / W / H, MOQ: 100 bộ |
| Tùy chỉnh màu sắc | Băng băng, rõ ràng, in màu, màu thương hiệu |
| Tùy chỉnh cấu trúc | Số lớp / chiều cao / vật liệu khung có thể tùy chỉnh |
| Điều trị bề mặt | Độ minh bạch cao / Frosted / bán minh bạch / Mirror |
| Tùy chỉnh logo | In màn hình / in UV / khắc laser |
| Tùy chỉnh bao bì | Logo thương hiệu tùy chỉnh / Bao bì xuất khẩu |
![]()
Chúng tôi có thể tùy chỉnh chiều dài và chiều rộng theo kích thước cơ sở màn hình của bạn để phù hợp ổn định.
Trả lời: Bảng acrylic dày có thể chịu được 1015 kg với khung kim loại. Nó sẽ không vàng hoặc biến dạng sau khi sử dụng lâu dài để sử dụng hàng ngày an toàn.
Chúng tôi có thể tùy chỉnh cấu trúc một / hai / ba lớp và nâng chiều cao dựa trên không gian và nhu cầu sử dụng của bạn cho chiều cao và thói quen khác nhau.
Trả lời: Có. Thiết lập nhanh không cần công cụ với hướng dẫn chi tiết và phụ kiện. Quá trình cài đặt đơn giản để khách hàng ở nước ngoài sử dụng thuận tiện.
Trả lời: Có. Nó hỗ trợ tùy biến lô nhỏ và bao bì thương hiệu, tuân thủ các tiêu chuẩn môi trường EU / Mỹ. Nó có thể được liệt kê như phụ kiện văn phòng / trò chơi.
![]()