| MOQ: | 5set |
| Giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/P,T/T |
| Khả năng cung cấp: | 500 bộ/năm |
![]()
| Parameter Item (tiếng Anh) | Giá trị tham số (có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| Vật liệu | Acrylic tinh khiết cao + đúc một mảnh + chân không trượt |
| Màu sắc | Trắng / Mực / Dải (có thể tùy chỉnh) |
| Cấu trúc | Một phần nâng cao + Cung cấp mở + cạnh cong |
| Kích thước tiêu chuẩn | L400?? 600 × W200?? 350 × H100?? 200 mm (có thể điều chỉnh) |
| Độ dày | Bảng Acrylic 5?? 8 mm + Bảng bên 5?? 8 mm |
| Nghệ thuật thủ công | Laser cắt + đánh bóng mịn + uốn cong nhiệt + đúc một mảnh |
| Trọng lượng (Mỗi bộ) | Ước tính: 1-4 kg (tùy thuộc vào kích thước) |
| Bao bì | Túi bong bóng + Cotton ngọc trai + Thẻ cứng (Chống sốc) |
| Phương pháp lắp đặt | Đặt máy tính để bàn / Không cần lắp ráp |
| Tùy chỉnh kích thước | Điều chỉnh L / W / H, MOQ: 100 bộ |
| Tùy chỉnh màu sắc | in rõ ràng, băng, nghiêng, in màu |
| Tùy chỉnh khoang | Số khoang tùy chỉnh/kích thước/phân số |
| Điều trị bề mặt | Độ minh bạch cao / Frosted / bán minh bạch / Mirror |
| Tùy chỉnh logo | In màn hình / in UV / khắc laser |
| Tùy chỉnh bao bì | Logo thương hiệu tùy chỉnh / Bao bì xuất khẩu |
![]()
Chúng tôi có thể tùy chỉnh chiều dài và chiều rộng theo kích thước cơ sở màn hình của bạn để phù hợp ổn định.
Trả lời: Bảng acrylic dày có thể hỗ trợ 1015 kg, đảm bảo cấu trúc ổn định cho việc sử dụng hàng ngày an toàn với màn hình và máy tính xách tay.
Chúng tôi có thể tùy chỉnh chiều dài, chiều rộng và chiều cao dựa trên kích thước bàn của bạn, và thiết kế hình dạng cong / góc phải để phù hợp với bố cục khác nhau.
Trả lời: Không. Nó được đúc một phần và sẵn sàng sử dụng ra khỏi hộp, thuận tiện cho khách hàng ở nước ngoài.
Trả lời: Có. Nó hỗ trợ tùy biến hàng loạt và đóng gói thương hiệu, tuân thủ các tiêu chuẩn môi trường EU / Mỹ. Nó có thể được liệt kê như một phụ kiện văn phòng / trò chơi.
![]()