| MOQ: | 5set |
| Giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,T/T,D/P |
| Khả năng cung cấp: | 500 bộ/năm |
![]()
| Parameter Item (tiếng Anh) | Giá trị tham số (có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| Vật liệu | Chân Acrylic tinh khiết cao + Bàn bàn (Gỗ / Acrylic / Kim loại) + Chân chống trượt |
| Màu sắc | Acrylic rõ ràng + Bàn bàn (Mhlophe/Wood/Clear, Customizable) |
| Cấu trúc | Một phần nâng + Cung cấp mở + Acrylic hỗ trợ |
| Kích thước tiêu chuẩn | L6001200 × W200400 × H80200 mm (có thể điều chỉnh) |
| Độ dày | Chân Acrylic 812 mm + Bàn 515 mm |
| Nghệ thuật thủ công | cắt laser + đánh bóng mịn + uốn cong nhiệt + lắp ráp chân |
| Trọng lượng (Mỗi bộ) | Khoảng 3 ∼ 10 kg (tùy thuộc vào kích thước) |
| Bao bì | Túi bong bóng + Cotton ngọc trai + Thẻ cứng (Chống sốc) |
| Phương pháp lắp đặt | Đặt máy tính để bàn / Không cần lắp ráp |
| Tùy chỉnh kích thước | Điều chỉnh L / W / H, MOQ: 100 bộ |
| Tùy chỉnh chân | Phong cách/chiều cao/số chân có thể tùy chỉnh (Mạch/mạnh/như lệch) |
| Tùy chỉnh bàn | Vật liệu bàn / màu sắc / độ dày có thể tùy chỉnh (Gỗ / Acrylic / Kim loại) |
| Điều trị bề mặt | Độ minh bạch cao / Frosted / bán minh bạch / Mirror |
| Tùy chỉnh logo | In màn hình / in UV / khắc laser |
| Tùy chỉnh bao bì | Logo thương hiệu tùy chỉnh / Bao bì xuất khẩu |
![]()
![]()