| MOQ: | 5set |
| Giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/P,T/T |
| Khả năng cung cấp: | 500 bộ/năm |
![]()
| Parameter Item (tiếng Anh) | Giá trị tham số (có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| Vật liệu | Chân cao độ rõ ràng / acrylic màu + cao su không trượt |
| Màu sắc | Klein Blue / Clear / Iridescent / Frosted (Có thể tùy chỉnh) |
| Cấu trúc | Một phần nâng cao cong + lưu trữ mở + thiết kế rỗng |
| Kích thước tiêu chuẩn | L500 ¥800 × W200 ¥350 × H80 ¥150 mm (có thể điều chỉnh) |
| Độ dày | Bảng Acrylic 812 mm |
| Nghệ thuật thủ công | Cắt laser + đánh bóng mịn + uốn cong nhiệt + sơn (tùy chọn) |
| Trọng lượng (Mỗi bộ) | Ước tính: 2-6 kg (tùy thuộc vào kích thước) |
| Bao bì | Túi bong bóng + Cotton ngọc trai + Thẻ cứng (Chống sốc) |
| Phương pháp lắp đặt | Đặt máy tính để bàn / Không cần lắp ráp |
| Tùy chỉnh kích thước | Điều chỉnh cho iMac / Kích thước màn hình, MOQ: 100 bộ |
| Tùy chỉnh màu sắc | Klein Blue, Clear, Iridescent, in màu, màu thương hiệu |
| Tùy chỉnh khoang | Kích thước khoang / bộ chia có thể tùy chỉnh |
| Điều trị bề mặt | Độ minh bạch cao / Frosted / Semi-Transparent / Mirror / Iridescent Effect |
| Tùy chỉnh logo | In màn hình / in UV / khắc laser |
| Tùy chỉnh bao bì | Logo thương hiệu tùy chỉnh / Bao bì xuất khẩu |
![]()
![]()